กลุ่มบ้านเม็ง |
รหัส |
ชื่อกลุ่ม/โรงเรียน |
ชื่อ-สกุลผู้บริหาร |
ตำแหน่ง |
หมู่ที่ |
บ้าน |
ตำบล |
โทรศัพท์ |
ครู |
นักเรียน | ระยะทาง |
05180101 | บ้านนาหว้า | นายบำรุง บุรมย์ชัย | ผู้อำนวยการ | 15 | บ้านนาหว้า | บ้านเม็ง |
- |
9 | 123 | 48 |
05180102 | บ้านป่าเสี้ยว | นายหลาง สมบัติหอม | อาจารย์ใหญ่ | 6 | บ้านป่าเสี้ยว | บ้านเม็ง |
- |
6 | 61 | 52 |
05180103 | บ้านเม็ง | นายวิโรจน์ รัตนประภา | อาจารย์ใหญ่ | 3 | บ้านเม็ง | บ้านเม็ง | 294512 | 20 | 484 | 49 |
05180104 | บ้านสว่างดอนช้าง | นายสุนัย คำป้อง | อาจารย์ใหญ่ | 9 | บ้านสว่างดอนช้าง | บ้านเม็ง |
- |
9 | 194 | 53 |
05180105 | บ้านหนองกุงมนศึกษา | นายสนั่น ช่วยบุดดา | อาจารย์ใหญ่ | 4 | บ้านหนองกุงมนศึกษา | บ้านเม็ง | 394839 | 8 | 127 | 48 |
05180106 | บ้านหนองโนประชาสรรค์ | นายโกมล สำแดง | ผู้อำนวยการ | 8 | บ้านหนองโนประชาสรรค์ | บ้านเม็ง | - | 8 | 129 | 51 |
05180107 | บ้านหนองแสงสามัคคี | นายวิเชียร พลสงคราม | ครูใหญ่ | 11 | บ้านหนองแสงสามัคคี | บ้านเม็ง | - | 5 | 56 | 53 |
05180108 | บ้านหาด | นายสมหวัง พรมโสภา | อาจารย์ใหญ่ | 10 | บ้านหาด | บ้านเม็ง | - | 6 | 96 | 55 |
05180109 | บ้านเหมือดแอ่ภูเม็ง | นายสุวัฒน์ เปรมผล | อาจารย์ใหญ่ | 7 | บ้านเหมือดแอ่ภูเม็ง | บ้านเม็ง | - | 8 | 122 | 44 |
โรงเรียนบ้านเม็ง |
|||||||
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
ตำแหน่ง |
ตำแหน่งเลขที่ |
วุฒิ |
วิชาเอก |
ระดับ | ขั้น |
1. | นายวิโรจน์ รัตนประภา | อาจารย์ใหญ่ | 5870 | ค.บ. | สังคมศึกษา | 7 | 21550 |
2. | นางประพันธ์ บุรมย์ชัย | ผู้ช่วยผู้อำนวยการ | 5872 | ค.บ. | การประถมศึกษา | 7 | 21970 |
3. | นายพรศักดิ์ ธนะภูมิชัย | ผู้ช่วยผู้อำนวยการ | 5895 | ศษ.บ. | การประถมศึกษา | 7 | 13680 |
4. | นางนงนุช เกื้อกูล | อาจารย์ 2 | 5871 | ค.บ. | บริหารการศึกษา | 7 | 14070 |
5. | นางลำใย วัฒนวิไลกุล | อาจารย์ 2 | 5873 | ค.บ. | คหกรรม | 6 | 13360 |
6. | นายอดม สิทธิโคตร | อาจารย์ 2 | 5874 | พ.ม. | - | 7 | 17590 |
7. | นายวิษณุ ณะวังสา | อาจารย์ 2 | 5876 | ค.บ. | สังคมศึกษา | 7 | 15240 |
8. | นายชาญยุทธ อุปรัง | อาจารย์ 2 | 5877 | ค.บ. | สังคมศึกษา | 7 | 15630 |
9. | นางไสว อ่อนสองชั้น | อาจารย์ 2 | 5878 | ค.บ. | บริหารการศึกษา | 7 | 23710 |
10. | นายวิทยา หีบแก้ว | อาจารย์ 2 | 5879 | ค.บ. | บริหารการศึกษา | 7 | 23710 |
11. | นางวราภรณ์ ศิริสมพงษ์ | อาจารย์ 1 | 5881 | กศ.บ. | ภาษาไทย | 5 | 11120 |
12. | นางริยาภรณ์ ศรีสุโคตร | อาจารย์ 2 | 5884 | พ.ม. | - | 6 | 17590 |
13. | นางสุจิตรา เกษจันทร์ | อาจารย์ 2 | 5885 | ค.บ. | บริหารการศึกษา | 7 | 17590 |
14. | นายวีระศักดิ์ ศรีสว่าง | อาจารย์ 2 | 5888 | ค.บ. | ศิลปศึกษา | 7 | 13680 |
15. | นายวรวิทย์ เกื้อกูล | อาจารย์ 2 | 5889 | ค.บ. | บริหารการศึกษา | 7 | 16020 |
16. | นายประสิทธิ์ เกษจันทร์ | อาจารย์ 2 | 5891 | ศษ.บ. | บริหารการศึกษา | 7 | 17190 |
17. | นายอวน ศรีมาน | อาจารย์ 2 | 5892 | กศ.บ. | สังคมศึกษา | 7 | 17190 |
18. | นางระเบียบ สมหวัง | อาจารย์ 2 | 5894 | ศษ.บ. | การประถมศึกษา | 7 | 15240 |
19. | นายศราวุฒิ รัตนเรืองศรี | อาจารย์ 2 | 11164 | กศ.บ. | วิทยาศาสตร์ | 6 | 11760 |
20. | นายประดิษฐ์ ชัยปัญญา | อาจารย์ 2 | 11165 | ปวช. | ช่างยนต์ | 6 | 13040 |
21. | นางสาววาทินี ยุทธพงษ์ | อาจารย์ 1 | 11166 | ค.บ. | ภาษาอังกฤษ | 4 | 8410 |
โรงเรียนบ้านป่าเสี้ยว | |||||||
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
วุฒิ | วิชาเอก | ตำแหน่ง | ตำแหน่งเลขที่ | ระดับ | ขั้น |
1. | นายหลาง สมบัติหอม | ศษ.บ. | การประถมศึกษา | อาจารย์ใหญ่ | 5864 | 7 | 16410 |
2. | นางอรอุมา ถาบุตร | กศ.บ. | - | อาจารย์ 1 | 5865 | 5 | 10080 |
3. | นางสุจิตรา หาญเชิงชัย | ค.บ. | สังคมศึกษา | อาจารย์ 2 | 5866 | 7 | 15630 |
4. | นายพันธมิตร มูลแก้ว | ค.บ. | อุตสาหกรรม | อาจารย์ 2 | 5867 | 7 | 17590 |
5. | นายชาญวิทย์ ปะกิระสา | ค.บ. | บริหารการศึกษา | อาจารย์ 2 | 5868 | 6 | 13360 |
6. | นายสุรินทร์ โถยขุน | ค.บ. | ภาษาไทย | อาจารย์ 2 | 5869 | 7 | 17590 |
โรงเรียนบ้านนาหว้า | |||||||
ลำดับที่ | ชื่อ-สกุล | วุฒิ | วิชาเอก | ตำแหน่ง | ตำแหน่งเลขที่ | ระดับ | ขั้น |
1. | นายบำรุง บุรมย์ชัย | ศษ.บ. | การประถมศึกษา | ผู้อำนวยการ | 5896 | 8 | 27000 |
2. | นางสุรางค์รัตน์ พรมเหลา | ศษ.บ. | พลศึกษา | อาจารย์ 2 | 5897 | 7 | 14070 |
3. | นายพรหมา แผ่นผา | ค.บ. | - | อาจารย์ 2 | 5898 | 7 | 14850 |
4. | นางวรรณภา แย้มแก้ว | ค.บ. | ประถมศึกษา | อาจารย์ 2 | 5900 | 7 | 17590 |
5. | นางนันทิยา วัฒนวิไลกุล | ศษ.บ. | ประถมศึกษา | อาจารย์ 2 | 5902 | 7 | 18750 |
6. | นายชัยสิทธิ์ วัฒนวิไลกุล | ศษ.บ. | ประถมศึกษษ | อาจารย์ 2 | 5903 | 7 | 19140 |
7. | นายสมใจ ธรรมลา | ปวช. | บัญชี | อาจารย์ 2 | 5904 | 6 | 13040 |
8. | นางประทุม บุตรคำโชติ | ค.บ. | คหกรรม | อาจารย์ 2 | 5906 | 6 | 13360 |
9. | นายจารึก ถาวงษ์กลาง | กศ.บ. | ประวัติศาสตร์ | อาจารย์ 2 | 12355 | 7 | 15240 |
โรงเรียนบ้านสว่างดอนช้าง | |||||||
ลำดับที่ | ชื่อ-สกุล | วุฒิ | วิชาเอก | ตำแหน่ง | ตำแหน่งเลขที่ | ระดับ | ขั้น |
1. | นายสุนัย คำป้อง | กศ.บ. | สังคมศึกษา | อาจารย์ใหญ่ | 5920 | 7 | 24640 |
2. | นายอุบล ผานาค | ป.กศ. | - | อาจารย์ 2 | 5880 | 6 | 13360 |
3. | นายสุชัย ไชยมุทา | ค.บ. | บริหารการศึกษา | อาจารย์ 2 | 5922 | 7 | 16800 |
4. | นางวิไลพร เชื้อแสดง | ค.บ. | ภาษาไทย | อาจารย์ 1 | 5923 | 5 | 10600 |
5. | นางเจียม กงสีกา | ค.บ. | สังคมศึกษา | อาจารย์ 2 | 5924 | 7 | 18750 |
6. | นายไตรภพ ศิริสมพงษ์ | ค.บ. | วิทยาศาสตร์ | อาจารย์ 2 | 5925 | 6 | 12080 |
7. | นางอมรา ไชยมุทา | ค.บ. | สังคมศึกษา | อาจารย์ 2 | 5926 | 7 | 16800 |
8. | นางอุไร ชัยหงษ์ | ค.บ. | พลศึกษา | อาจารย์ 2 | 5927 | 7 | 14070 |
9. | นางสุดารัตน์ จิบจันทร์ | ค.บ. | ประถมศึกษา | อาจารย์ 1 | 10741 | 3 | 7040 |
โรงเรียนบ้านหนองกุงมนศึกษา | |||||||
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
วุฒิ | วิชาเอก | ตำแหน่ง | ตำแหน่งเลขที่ | ระดับ | ขั้น |
1. | นายสนั่น ช่วยบุดดา | กศ.บ. | ภูมิศาสตร์ | อาจารย์ใหญ่ | 6377 | 7 | 23710 |
2. | นายสุวิทย์ รักษาสิทธิ์ | ป.กศ.สูง | - | อาจารย์ 2 | 6293 | 7 | 14850 |
3. | นางนิภาพร อินทร์จันทร์ | ค.บ. | ภาษาไทย | อาจารย์ 1 | 6378 | 5 | 10860 |
4. | นางเพ็ญจันทร์ ฟ่างจัตุรัส | ค.บ. | ภาษาไทย | อาจารย์ 2 | 6379 | 7 | 18750 |
5. | นายพงษ์ศักดิ์ ดอนเส | ค.บ. | สังคมศึกษา | อาจารย์ 2 | 6380 | 7 | 17590 |
6. | นายธีรบุตร นามมาประดิษฐ์ | ค.บ. | สังคมศึกษา | อาจารย์ 2 | 6381 | 7 | 17970 |
7. | นายเขียว ศรีสุโคตร | ศษ.บ. | สังคมศึกษา | อาจารย์ 2 | 12427 | 6 | 13360 |
8. | นายสุรเชษฐ์ ประสมเพชร | ค.บ. | บรรณารักษ์ | อาจารย์ 2 | 10739 | 7 | 15240 |
โรงเรียนบ้านหนองโนประชาสรรค์ | |||||||
ลำดับที่ |
ชื่อ-สกุล |
วุฒิ | วิชาเอก | ตำแหน่ง | ตำแหน่งเลขที่ | ระดับ | ขั้น |
1. | นายโกมล สำแดง | ค.บ. | อุตสาหกรรม | ผู้อำนวยการ | 5914 | 8 | 19680 |
2. | นางดวงจันทร์ สินไธสง | ค.บ. | ภาษาไทย | อาจารย์ 2 | 5890 | 7 | 14460 |
3. | น.ส.ถวัลย์วงษ์ บัวละคร | ค.บ. | การศึกษาปฐมวัย | อาจารย์ 2 | 5915 | 3 | 7380 |
4. | นายพิจิตร แก้วนารี | ค.บ. | ศิลปศึกษา | อาจารย์ 2 | 5916 | 7 | 21130 |
5. | นายเริ่ม แคนหมั่น | ค.บ. | ประถมศึกษา | อาจารย์ 2 | 5917 | 7 | 15240 |
6. | นางวนิดา น้อยวัน | ค.บ. | สังคมศึกษา | อาจารย์ 2 | 5918 | 7 | 16020 |
7. | นายพเยา หันจันทร์ | ค.บ. | สังคมศึกษา | อาจารย์ 2 | 5919 | 7 | 17970 |
8. | นางสุปรียา ละครขวา | ค.บ. | พลศึกษา | อาจารย์ 2 | 10428 | 7 | 14070 |
โรงเรียนบ้านหนองแสงสามัคคี | |||||||
ลำดับที่ | ชื่อ-สกุล | วุฒิ | วิชาเอก | ตำแหน่ง | ตำแหน่งเลขที่ | ระดับ | ขั้น |
1. | นายวิเชียร พลสงคราม | กศ.บ. | คณิตศาสตร์ | ครูใหญ่ | 5929 | 7 | 19140 |
2. | นายสุรินทร์ หลงโสกเชือก | พ.ม. | - | อาจารย์ 2 | 5930 | 7 | 15240 |
3. | นายอภิชัย สิ่วศรี | ค.บ. | อังกฤษ | อาจารย์ 2 | 5932 | 7 | 17590 |
4. | นายวิโรจน์ รัตนพงษ์ | พ.ม. | - | อาจารย์ 2 | 5934 | 7 | 15630 |
5. | นางวันวิสาร์ สิ่วศรี | คศ.บ. | โภชนาการชุมชน | อาจารย์ 2 | 5935 | 6 | 13360 |
โรงเรียนบ้านหาด | |||||||
ลำดับที่ | ชื่อ-สกุล | วุฒิ | วิชาเอก | ตำแหน่ง | ตำแหน่งเลขที่ | ระดับ | ขั้น |
1. | นายสมหวัง พรมโสภา | ศษ.บ. | ประถมศึกษา | อาจารย์ใหญ่ | 6366 | 7 | 22830 |
2. | นางแพรวพรรณ ละลิคร | ค.บ. | วิทยาศาสตร์ | อาจารย์ 2 | 6367 | 6 | 12720 |
3. | นายเสถียร มาหนู | ค.บ. | ภาษาไทย | อาจารย์ 2 | 6368 | 7 | 18360 |
4. | นายไพศาล ศิริมั่งมูล | พ.ม. | - | อาจารย์ 2 | 6370 | 6 | 13040 |
5. | นางนิภา มาหนู | ค.บ. | ประถมศึกษา | อาจารย์ 2 | 6371 | 6 | 12400 |
6. | นายประวิตร คำป้อง | พ.กศ. | - | อาจารย์ 2 | 6370 | 7 | 14010 |
โรงเรียนบ้านเหมือดแอ่ภูเม็ง | |||||||
ลำดับที่ | ชื่อ-สกุล | วุฒิ | วิชาเอก | ตำแหน่ง | ตำแหน่งเลขที่ | ระดับ | ขั้น |
1. | นายสุวัฒน์ เปรมผล | ศษ.บ. | บริหารการศึกษา | อาจารย์ใหญ่ | 5907 | 7 | 20320 |
2. | นางศุภลักษณ์ ทัดมาลา | ศษ.บ. | ปฐมวัย | อาจารย์ 2 | 2358 | 7 | 17190 |
3. | นางพิรุณฤดี ศาสตร์สูงเนิน | ป.กศ.สูง | - | อาจารย์ 2 | 5908 | 6 | 14010 |
4. | นายโอภาส บูรณรัช | ค.บ. | พลศึกษา | อาจารย์ 2 | 5909 | 7 | 13360 |
5. | นายวิเนตร หาญเชิงชัย | ค.บ. | คหกรรม | อาจารย์ 2 | 5910 | 7 | 15240 |
6. | นายทิวา ทัดมาลา | พ.ม. | - | อาจารย์ 2 | 5911 | 7 | 14850 |
7. | นายนิวัฒน์ ถุงวิชา | ศษ.บ. | สังคมศึกษา | อาจารย์ 2 | 5912 | 7 | 18750 |
8. | นางสุภาพร โสเมือง | ป.ม. | - | อาจารย์ 2 | 10745 | 7 | 18360 |