เนื่องจากมีผู้มารายงานตัวไม่ครบตามจำนวนหมู่บ้านและมีผู้สละสิทธิ์คณะอนุกรรมการจึงทำการ
คัดเลือกบัณฑิตเลือกผู้ขึ้นบัญชีสำรองมาแจ้งความจำนง
และคณะอนุกรรมการได้คัดเลือกลงในหมู่บ้านที่ว่าง
จึงขอประกาศผล
ดังนี้
ลำดับ |
ชื่อ - สกุล |
ผลการคัดเลือก |
|||
ที่ |
หมู่ |
บ้าน |
ตำบล |
อำเภอ |
|
1 |
นางพัฒชรี ศิริเพ็ญ |
7 |
เขาแก้ว |
เขาแก้ว |
เชียงคาน |
2 |
น.ส. ไผ่แก้ว บุตรชัยงาม |
9 |
วังสะพุง |
วังสะพุง |
วังสะพุง |
3 |
น.ส. นฤมล จำปาบุญราช |
3 |
หินตั้ง |
จอมศรี |
เชียงคาน |
4 |
น.ส. ทัศนีย์ ขันติชู |
10 |
ชุมชนบ้านนาเขิน |
กุดป่อง |
เมืองเลย |
5 |
นายสมยศ ถมปัด |
5 |
หนองไฮ |
บ้านเพิ่ม |
ผาขาว |
6 |
นายอดิศักดิ์ สายวิเศษ |
13 |
นิกรสุข |
โคกขมิ้น |
วังสะพุง |
7 |
นายวัฒนชัย อิ่มชม |
1 |
บุ่งค้อ |
ทรายขาว |
วังสะพุง |
8 |
นายวัฒนพงษ์ สุทธิ |
4 |
นาหว้า |
ด่านซ้าย |
ด่านซ้าย |
9 |
น.ส.เพ็ญศรี รุจิมากุล |
3 |
นาเจียง |
โคกงาม |
ด่านซ้าย |
10 |
น.ส.ณัฐธิกา สารกรณ์ |
7 |
ผาอินทรแปลง |
ผาอินทรแปลง |
กิ่ง อ.เอราวัณ |
11 |
น.ส.อุมาพร ผิวสอาด |
2 |
ขัวไม้แดง |
ผาอินทรแปลง |
กิ่ง อ.เอราวัณ |
12 |
นายเสนีย์ เกษทองมา |
7 |
เหล่าแปน |
หนองงิ้ว |
วังสะพุง |
13 |
นายสรายุทธ ธีระนันท์ |
9 |
ขามป้อม |
ร่องจิก |
ภูเรือ |
14 |
นางมณีวรรณ สาลาสุตา |
3 |
นาหว้าน้อย |
กกสะทอน |
ด่านซ้าย |
15 |
นายปัญญา สิงห์จำเริญ |
1 |
โนนปอแดง |
โนนปอแดง |
ผาขาว |
16 |
นายยุทธพงษ์ แสงชมภู |
3 |
ก้างปลา |
ชัยพฤกษ์ |
เมือง |
17 |
น.ส.รัตติยา สอนพระจันทร์ |
5 |
สวนกล้วย |
กกทอง |
เมือง |
18 |
นางหนูจี ถีเศษ |
6 |
หนองเขียด |
ภูหอ |
ภูหลวง |
19 |
น.ส.วิไลรัตน์ หะธรรมวงศ์ |
4 |
หนองบง |
หนองบัว |
ภูเรือ |
20 |
นายมนตรี ศรีชมพล |
15 |
เขาแก้วพัฒนา |
นาดอกคำ |
นาด้วง |
21 |
น.ส.อารีรัตน์ ศรีทัดจันทา |
4 |
ภูสวรรค์ |
เสี้ยว |
เมือง |
22 |
นายวัชนา โสวรรณา |
8 |
ท่าบม |
เขาแก้ว |
เชียงคาน |
23 |
นางจิราภรณ์ อินทรเจริญ |
13 |
ฟากห้วย |
ทรายขาว |
วังสะพุง |
24 |
น.ส.อารยา จันทาคำ |
4 |
กกซ้อ |
ทรายขาว |
วังสะพุง |
25 |
นายพิเชษฐ์ พิมคีรี |
14 |
ปทุมวัน |
ผาน้อย |
วังสะพุง |
26 |
น.ส.ศุธัญญา จันทะฟอง |
17 |
ห้วยตาดใต้ |
นาดอกคำ |
นาด้วง |
27 |
น.ส.เอมอร นาราศรี |
7 |
ร่มเย็น |
นาดอกคำ |
นาด้วง |
28 |
นายขวัญประชา จันทะฟอง |
12 |
ภูแผงม้า |
นาดอกคำ |
นาด้วง |
29 |
นายพิชิต ทองอรุณ |
6 |
แก่งแล่น |
ร่องจิก |
ภูเรือ |
30 |
นายเกรียงไกร จันทร์พานิช |
1 |
ปลาบ่า |
ปลาบ่า |
ภูเรือ |
31 |
นายกฤช โกมาสถิตย์ |
1 |
โป่ง |
โป่ง |
ด่านซ้าย |
32 |
นายชูพง เหล่าประเสริฐ |
11 |
กำเนิดเพชร |
เมือง |
เมือง |
33 |
นางปริศนา อองภา |
2 |
เลิง |
ห้วยบ่อซืน |
ปากชม |
34 |
นางปราณี สาลาสุตา |
3 |
ภักดี |
ท่าสะอาด |
นาด้วง |
35 |
นางสุดาภรณ์ เสมอตัว |
2 |
โนนสวาท |
ท่าสวรรค์ |
นาด้วง |
36 |
นางคำร้อย เชื้อเมืองแสน |
6 |
ห้วยไผ่ใต้ |
หนองหิน |
กิ่ง อ.หนองหิน |
37 |
น.ส.นารี สอนสุภาพ |
8 |
ห้วยไผ่เหนือ |
ปวนพุ |
กิ่ง อ.หนองหิน |
38 |
น.ส.รัชนี ธรรมทิพย์ |
7 |
ซำไฮ |
เชียงกลม |
ปากชม |
39 |
นางหนูพิษ ถินแดง |
7 |
โนนพัฒนา |
เลยวังไสย์ |
ภูหลวง |
40 |
น.ส.สาธิตา วังเหมือย |
2 |
น้ำพร |
ปากตม |
เชียงคาน |
41 |
น.ส.สายฝน หมื่นแก้ว |
9 |
เมี่ยง |
หนองผือ |
ท่าลี่ |
42 |
น.ส.จุฬาลักษณ์ จันทะฟอง |
6 |
ห้วยปลาดุก |
นาดอกคำ |
นาด้วง |
43 |
นางดวงจันทร์ สุรพุท |
9 |
กอไผ่โทน |
กกดู่ |
เมือง |
44 |
นายวัฒนา ฤทธิ์ชัยงาม |
8 |
กกกอก |
หนองงิ้ว |
วังสะพุง |
45 |
น.ส.ปริศนา ทุ่มก่ำ |
6 |
หนองทุ่ม |
นาดินดำ |
เมือง |
46 |
น.ส.โสมเฉลา วรรณทองสุข |
8 |
กกโพธิ์ริมสาน |
ร่องจิก |
ภูเรือ |
47 |
นางวันทนีย์ ม่วงสวย |
2 |
นาจาน |
นาพึง |
นาแห้ว |
48 |
น.ส.นันทนา แสงสว่าง |
4 |
นาปอ |
แสงภา |
นาแห้ว |
49 |
น.ส.เครือวัลย์ ขะพินิจ |
5 |
บ่อเหมืองน้อย |
แสงภา |
นาแห้ว |
50 |
น.ส.วิมาลา แสงสว่าง |
4 |
นาผักก้าม |
เหล่ากอหก |
นาแห้ว |
51 |
นายทรงศักดิ์ สุทองษา |
3 |
นาปูน |
นามาลา |
นาแห้ว |
52 |
นางณัฐพร ศรีคำ |
2 |
หัวด่าน |
นามาลา |
นาแห้ว |
53 |
น.ส.เพ็ญศรี รุจิมากุล |
3 |
กลาง |
ปลาบ่า |
ภูเรือ |
54 |
น.ส.รจนาวี ไชยปัญหา |
3 |
นาดูน |
ร่องจิก |
ภูเรือ |
55 |
น.ส.สุกัลยา มาตรา |
1 |
แก่ง |
ร่องจิก |
ภูเรือ |
56 |
น.ส.สิริลักษณ์ รัตนสีหา |
5 |
ห้วยมุ่น |
กกสะทอน |
ด่านซ้าย |
57 |
น.ส.อำไพวรรณ พรมลารักษ์ |
1 |
อีปุ่ม |
อีปุ่ม |
ด่านซ้าย |
58 |
น.ส.ชมภูนุช ผุดผ่อง |
4 |
หินแลบ |
อีปุ่ม |
ด่านซ้าย |
59 |
นางสุพรรณ แสงเทพ |
5 |
ป่าม่วง |
อีปุ่ม |
ด่านซ้าย |
60 |
นางอรพรรณ ปะกินำหัง |
7 |
ถ้ำพระ |
อีปุ่ม |
ด่านซ้าย |
61 |
น.ส.นิตยา พิมตา |
10 |
ป่าสะแข |
อีปุ่ม |
ด่านซ้าย |
62 |
นายสุพล ชาภูวงษ์ |
13 |
บ้านนา |
อีปุ่ม |
ด่านซ้าย |
63 |
นายสมพงษ์ แย้มทุ่ง |
1 |
โพนสูง |
โพนสูง |
ด่านซ้าย |
64 |
น.ส.รัตนา ราชพัฒน์ |
2 |
หัวฝาย |
โพนสูง |
ด่านซ้าย |
65 |
น.ส.สงกรานต์ อนุสุเรนทร์ |
9 |
นาลานข้าว |
โพนสูง |
ด่านซ้าย |
66 |
น.ส.นภา เกษสาลี |
2 |
ผึ้ง |
วังยาว |
ด่านซ้าย |
67 |
น.ส.นิตยา เหลือวิชา |
1 |
นาทอง |
ปากหมัน |
ด่านซ้าย |
68 |
นายเสนีย์ ปานกลาง |
2 |
เครือคู้ |
ปากหมัน |
ด่านซ้าย |
69 |
น.ส.ประภาพร ลิ้มสกุล |
6 |
ปากโป่ง |
ปากหมัน |
ด่านซ้าย |
70 |
น.ส.ดวงใจ เปลี่ยมคุ้ม |
9 |
กกแทนใหม่ |
นาดี |
ด่านซ้าย |
71 |
น.ส.ยุพิน ใจเที่ยง |
4 |
กกจำปา |
โป่ง |
ด่านซ้าย |
72 |
นางกฤษดา ไชยบุตร |
1 |
นากรวย |
วังยาว |
ด่านซ้าย |
73 |
น.สกนกวรรณ บุตรศรี |
5 |
ทุ่งเทิง |
โป่ง |
ด่านซ้าย |
74 |
นายพัฒน์พงษ์ ศรีทัดจันทรา |
4 |
ปากแดง |
วังยาว |
ด่านซ้าย |
75 |
น.ส.พรรณรัตน์ บุญคง |
9 |
โนนสว่าง |
ห้วยพิชัย |
ปากชม |
76 |
น.ส.นวภัทร ลีกระจ่าง |
2 |
หนองปาดฟาน |
หนองหญ้าปล้อง |
วังสะพุง |
77 |
น.ส.กาญจนา สุจิมงคล |
5 |
วังกกเดื่อ |
หนองหญ้าปล้อง |
วังสะพุง |
78 |
นางกาญจนา ไตรยนำ |
18 |
โนนสำราญ |
หนองหญ้าปล้อง |
วังสะพุง |
79 |
น.ส.วิจิตรา เหล่าขาล |
16 |
ลาดเหนือ |
โคกขมิ้น |
วังสะพุง |
80 |
นางวาสนา แก้วเบ้า |
8 |
เมี่ยง |
หนองผือ |
ท่าลี่ |
81 |
นางเพชราภรณ์ ชัชวาลย์ |
1 |
ศรีฐาน |
ศรีฐาน |
ภูกระดึง |
82 |
น.ส.บุษกร ชัชวาลย์ |
4 |
วังยาง |
ศรีฐาน |
ภูกระดึง |
83 |
น.ส.สุพิทย์ ลัตตาคม |
10 |
ท่ายาง |
ภูกระดึง |
ภูกระดึง |
84 |
น.ส.กิ่งแก้ว ตันทอง |
5 |
ซำป่าง |
ห้วยส้ม |
ภูกระดึง |
85 |
นายศิริลักษณ์ สอนสุภาพ |
6 |
ซำจริญ |
ผาขาว |
ผาขาว |
86 |
นายสมศักดิ์ บุญสวน |
7 |
ซำใหญ่ |
ผาขาว |
ผาขาว |
86 |
น.ส.อภิวรรณ หมีกุล |
4 |
โสกนกไก่นา |
โนนป่าซาง |
ผาขาว |
88 |
นางเมฆขลา แก้วนาค |
6 |
ภูป่าไผ่ |
โนนป่าซาง |
ผาขาว |
89 |
น.ส.จุฑารัตน์ ผางมา |
1 |
ท่าช้างคล้อง |
ท่าช้างคล้อง |
ผาขาว |
90 |
น.ส.สะไบทอง ชาญจระเข้ |
5 |
หนองตานา |
ท่าช้างคล้อง |
ผาขาว |
91 |
น.ส.สุพิตร์ วงษา |
12 |
สันติสุข |
ท่าช้างคล้อง |
ผาขาว |
92 |
น.ส.วิไลวรรณ คายทอง |
4 |
วังเดือนห้า |
ห้วยสีเสียด |
ภูหลวง |
93 |
นางนิตย์ติยา ภูถาดลาย |
7 |
ใหม่ศรีชมภู |
ห้วยสีเสียด |
ภูหลวง |
94 |
น.ส.ประเทือง ศรีบุรินทร์ |
2 |
เลยตาวตาด |
เลยวังไสย์ |
ภูหลวง |
95 |
นายวัญญู คำสีทา |
6 |
ซำพร้าว |
เพิ่ม |
ผาขาว |
96 |
น.ส.รติรัตน์ อินคำ |
4 |
มอดินแดง |
เพิ่ม |
ผาขาว |
97 |
น.ส.รนาท ราชพัฒน์ |
1 |
ห้วยสวรรค์ |
ผาอินทร์แปลง |
กิ่ง อ.เอราวัณ |
98 |
น.ส.หทัยรัตน์ ชัยชนะ |
9 |
ทับกี่ |
อีปุ่ม |
ด่านซ้าย |
99 |
น.ส.พัชราพร มูณละศรี |
4 |
น้ำภู |
เมือง |
เมือง |
100 |
น.ส.โฉมตรู อาจหาญ |
15 |
ทุ่งโพธิ์ |
ปวนพุ |
กิ่ง อ.หนองหิน |
ประกาศ ณ วันที่ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2544