ข้อมูลบุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดเลย
ที่ | ชื่อ - สกุล | อายุ | ตำแหน่ง | ระดับ | วัน เดือน ปีเกิด |
1 | นายเทวรัฐ โตไทยะ | 45 | ศึกษาธิการจังหวัด | 8 | 16 ธ.ค. 2500 |
2 | นายปรีชา กมลรัตน์ | 52 | ผู้ช่วยศึกษาธิการจังหวัด | 7 | 25 ก.ค. 2493 |
3 | นายบัณฑิต พรโสภิณ | 45 | ผู้ช่วยศึกษาธิการจังหวัด | 7 | 13 มิ.ย.2500 |
4 | นางทศชพรรณ แก่นมณี | 49 | จนท.บริหารงานการเงินฯ | 7 | 28 ธ.ค. 2496 |
5 | นายสมพงษ์ ศิลปเสวี | 43 | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | 5 | 24 ม.ค. 2502 |
6 | นายสุวิทย์ เปรื่องธรรมกุล | 40 | นิติกร | 6 | 22 ก.ย. 2505 |
7 | นางสุดทาชิณี สารวงษ์ | 43 | บุคลากร | 6 | 4 พ.ค. 2502 |
8 | นางกมลทิพย์ แก้วมณีวัฒน์ | 43 | จนท.บริหารงานการเงินฯ | 6 | 2 ม.ค.2502 |
9 | นางพณาลักษณ์ คำไล้ | 42 | จนท.บริหารงานการเงินฯ | 6 | 5 ม.ค.2503 |
10 | นางจันทร์ฉาย ชุมพล | 32 | เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี | 5 | 16 มี.ค.2513 |
11 | นางนิตยา ยศปัญญา | 32 | เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี | 4 | 13 ม.ค.2513 |
12 | นายอดิศักดิ์ ศรีมาตย์ | 34 | พนักงานขับรถยนต์ | 7 ก.พ.2511 | |
13 | นางสมหมาย คำบุยา | 46 | พนักงานพิมพ์ดีดชั้น 3 | 27 พ.ย.2499 | |
14 | นายสุวิบูลย์ จำรูญศิริ | 51 | นักวิชาการศึกษา | 7 | 31 ก.ค.2494 |
15 | นายมานิตย์ สมวันดี | 50 | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | 7 | 20 มี.ค.2495 |
16 | นายสุวงษ์ พิมพิสณฑ์ | 43 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 18 มิ.ย.2502 |
17 | นางจารุนีย์ สิงห์ทองลา | 31 | นักวิชาการศึกษา | 4 | 4 ม.ค.2513 |
18 | นางสาวสรัญญา ปานะสุทธิ | 28 | นักวิชาการศึกษา | 4 | 17 ม.ค.2516 |
19 | นายวีรพงษ์ อุ่นมานนท์ | 42 | นักวิชาการศึกษา | 7 | 11 ก.ค.2502 |
20 | นายสิทธิศักดิ์ ชินชัยพงษ์ | 40 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 2 มิ.ย.2504 |
21 | นางวราลักษณ์ อนุตรการย์ | 40 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 24 ม.ค.2504 |
22 | นางจรีย์พร พรหมพุทรา | 43 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 29 พ.ค.2501 |
23 | นายสัมฤทธิ์ สุภามา | 44 | นักวิชาการศึกษา | 7 | 14 ม.ค.2500 |
24 | นายธนพัฒน์ เฉลิมรัตน์ | 43 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 29 ก.พ.2501 |
25 |
นางทองม้วน สอนสุภาพ |
42 |
นักวิชาการศึกษา |
6 |
17 ก.พ.2502 |
26 | นายเด่น หมื่นนุปิง | 57 | นักวิชาการศึกษา | 7 | 30 ต.ค.2487 |
27 | นายสาโรจน์ จันทร์แจ่ม | 39 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 6 ก.ย.2505 |
28 | นายไพโรจน์ รัชฎาศรี | 41 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 17 มิ.ย.2503 |
29 | นายสงบ พลตื้อ | 51 | ศึกษาธิการอำเภอวังสะพุง | 7 | 23 ก.ค.2493 |
30 | ว่าง | ผู้ช่วยศึกษาธิการอำเภอวังสะพุง | 6 | ||
31 | นายวราวุธ สาลีสี | 43 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 14 ต.ค.2502 |
32 | นายปราโมทย์ สุรทรัพย์ | 43 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 26 มี.ค.2502 |
33 | นางสินีนาท ดำรงกุล | 42 | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | 6 | 26 มิ.ย.2503 |
34 | นายอนุพงษ์ ปริบาล | 45 | ศึกษาธิการอำเภอท่าลี่ | 7 | 19 ต.ค.2500 |
35 | นายวิเศษ วงศ์วรัญญู | 45 | ผู้ช่วยศึกษาธิการอำเภอท่าลี่ | 6 | 30 พ.ค.2500 |
36 | นายสัมพันธ์ อะทะสุวรรณ | 42 | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | 6 | 27 ม.ค.2503 |
37 | นางนาถฎิยา คงเพียรธรรม | 43 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 26 มี.ค.2502 |
38 | นางมัลลิกา วงศ์ลา | 42 | เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี | 6 | 8 พ.ค.2503 |
39 | นายคำพอง สมศรีสุข | 48 | ศึกษาธิการอำเภอเมือง | 7 | 1 ต.ค.2497 |
40 | นายชาญวิชัย บุญมีพิทักษ์ | 45 | ผู้ช่วยศึกษาธิการอำเภอเมือง | 6 | 10 ก.ค.2500 |
41 | นางเยาวลักษณ์ เกษทองมา | 42 | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | 6 | 5 เม.ย.2503 |
42 | นางสมจิต พลดาหาญ | 42 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 26 ธ.ค.2503 |
43 | นางสาวกชมน จำรูญศิริ | 42 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 3 มิ.ย.2503 |
44 | นางเกื้อกูล จำปามา | 42 | เจ้าพนักงานธุรการ | 5 | 23 เม.ย.2503 |
45 | ว่าง | เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี | |||
46 | นายสิทธิกร อ้วนศิริ | 43 | ศึกษาธิการอำเภอนาด้วง | 7 | 6 พ.ค.2502 |
47 | นายชาติชาย วงศ์กิตตะ | 39 | ผู้ช่วยศึกษาธิการอำเภอนาด้วง | 6 | 26 พ.ค.2506 |
48 |
นายเตรียม ปรีดาถวัลย์ |
59 |
ศึกษาธิการอำเภอภูกระดึง |
7 |
26 ธ.ค.2485 |
49 | นายวิชัย กันฮะ | 28 | นักวิชาการศึกษา | 4 | 19 มี.ค.2517 |
50 | นายเสถียร สีหะวงศ์ | 56 | ศึกษาธิการอำเภอเชียงคาน | 7 | 10 มี.ค.2489 |
51 | นางนพวรรณ เลี้ยงรักษา | 44 | เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี | 5 | 13 ม.ค.2501 |
52 | นายพันศักดิ์ อันไชยศรี | 39 | ศึกษาธิการอำเภอปากชม | 7 | 3 มิ.ย.2506 |
53 | นายวิทูรย์ เลี้ยงรักษา | 40 | ผู้ช่วยศึกษาธิการอำเภอปากชม | 6 | 25 พ.ย.2504 |
54 | นายสมพงษ์ ศิลปเสวี | 43 | เจ้าพนักงานธุรการ | 4 | 24 ม.ค.2502 |
55 | นายจตุพร ดวงท้าวเศษ | 38 | ศึกษาธิการอำเภอนาแห้ว | 6 | 9 พ.ย.2507 |
56 | ว่าง | ผู้ช่วยศึกษาธิการอำเภอด่านซ้าย | 6 | ||
57 | นายอนันต์ มงคลเดช | 43 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 17 พ.ย.2502 |
58 | นางสงวน เสนานุช | 36 | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | 6 | 5 ส.ค.2509 |
59 | นายรังสฤษดิ์ ปลูกชาลี | 45 | เจ้าพนักงานธุรการ | 5 | 14 ส.ค.2500 |
60 | นางวรรณภรณ์ สุทธิแสน | 44 | เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี | 5 | 1 ม.ค.2501 |
61 | นายจตุพร ดวงท้าวเศษ | 37 | ศึกษาธิการอำเภอนาแห้ว | 6 | 9 พ.ย.2507 |
62 | นายนฤมิตร รัตนมงคล | 42 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 1 ต.ค.2503 |
63 | นางวรรณวิไล ขุมดินพิทักษ์ | 43 | เจ้าพนักงานธุรการ | 5 | 30 ธ.ค.2502 |
64 | นายสุนทร เจนเอี่ยมวิทย์ | 49 | ศึกษาธิการอำเภอภูเรือ | 7 | 19 ก.พ.2495 |
65 | ว่าง | ผู้ช่วยศึกษาธิการอำเภอภูเรือ | 6 | ||
66 | นายรวมชัย สีตะธนี | 40 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 20 ต.ค.2504 |
67 | นางสุชาดา กองสิงห์ | 40 | เจ้าพนักงานธุรการ | 4 | 24 ส.ค.2505 |
68 | นายประสงค์ เอี่ยมเวียง | 43 | ศึกษาธิการอำเภอภูหลวง | 7 | 10 พ.ค.2502 |
69 | นายเสวียน ประทุมทอง | 39 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 3 ส.ค.2506 |
70 | นายพิษณุ สิงห์สถิตย์ | 51 | ศึกษาธิการอำเภอวังสะพุง (ร.ก.) | 6 | 4 ม.ค.2494 |
71 | นายประดิษฐ์ คำดี | 47 | นักวิชาการศึกษา | 6 | 1 ก.ค.2519 |
72 | นายวินัย ไชยบุตร | 44 | ศึกษาธิการอำเภอ/กิ่งอำเภอเอราวัณ | 6 | 29 ต.ค.2501 |
73 |
นายกานนท์ แสนเภา |
40 |
ศึกษาธิการอำเภอกิ่งอำเภอหนองหิน |
6 |
29 ก.ค.2505 |
74 | ว่าง | นักวิชาการศึกษา | 6 |
75 | นางสำราญสุข อุดคำเที่ยง | 39 | เจ้าหน้าที่คุรุสภาจังหวัดเลย | 4 | 11 ต.ค.2506 |
76 | นางสาวปรียา บุษบา | 35 | เจ้าหน้าที่คุรุสภาจังหวัดเลย | 3 | 13 ก.พ.2510 |
77 | นายสนุก หยุยที | 51 | ยาม | 6 ม.ค.2498 | |
78 | นายสมเกียรติ สุภามา | 39 | ยาม | 4 พ.ค.2509 | |
79 | นายเสกสันต์ จันทวัน | 27 | นักการภารโรง | 20 ก.พ.2516 | |
80 | นางสมัย แสนพล | 46 | แม่บ้าน | 21 มิ.ย.2500 | |